MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe _/%  mwezi dff‘* 2022
KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha _V/ESH A~&IRASILP. 744,
LLiise BA ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya

Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana
kama “Mwajiri") kwa upande mmoja;

NA

yﬁ'Z/tTavw Hﬂ"-’lﬁ%f}?ﬂ SLP. 92‘ Misngevt

(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
S s imB A,

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya f e 4 e A

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi vya
ElLifakricns 2 = £ A faB e irand  Aed A JEAMGa LA

G uara Fotpsi

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (5chedule of materials) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1. GHARAMA YA UFUNDI
Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzania 2 i m/ = . Fundi
atafanya kazi ya £££8&ivene 2 'I;'ﬁa"rrrasharti yaliyo katika Mkataba huu.
Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama "“Gharama ya Ufundi”
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IMESAINIWA NA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA

MAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI (NA HUDUMA) CHA = =
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MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe _ /5 _ mwezi & ;5"‘ 2022
KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadf (na Huduma) cha VESH A~62&ps|p. 966,

Lt BA ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana
kama “Mwajiri”) kwa upande mmoja;

NA

Vﬁ'znm N-Mussco)  sie. 92 M singeut

(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
[S s 1 BA,

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya IS ead s DE A

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi ya
Erieseiene 27 Frx K Avtsi@uirant AKed A JIMGe LA
(3 s Aloes s E :

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1. GHARAMA YA UFUNDI
Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzania Z a5 m/ = , Fundi
atafanya kazi ya £L£Cizcne 2 Khafmasharti yaliyo katika Mkataba huu.
Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi"”
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